விளையாட்டு

துங்கு இஸ்மாயில் விலகல்; கால்பந்து சங்கம் ஏற்கவில்லை! -டத்தோ ஹமிடின்

கோலாலம்பூர், மார்ச். 16- துங்கு இஸ்மாயிலின் இந்தப் பதவி விலகல் அறிக்கை குறித்து தாம் அதிர்ச்சி அடைந்திருப்பதாக  கால்பந்து சங்கத் தலைமைச்  செயலாளர் டத்தோ ஹமிடின் முகமட் அமின்  சொன்னார். எனினும் அவரது பதவி விலகல், சரியான வழிமுறையில் இல்லை என்று அவர் சுட்டிக்காட்டினார்.

எனவே, அவரது பதவி விலகலைக் கால்பந்து சங்கம்  ஏற்றுக்  கொள்ளவில்லை என்று அவர் அறிவித்தார்.

துங்கு இஸ்மாயில் தமது அதிகாரப்பூர்வ பதவி விலகல் கடிதத்தைச் சங்கத்தின் நிர்வாக குழுவுக்கு அனுப்பவேண்டும். பின்னர் அதனை ஏற்றுக் கொள்வதா, இல்லையா? என்பதை  நிர்வாக குழுவின் முடிவைப் பொறுத்தது என்றார் அவர்.

அவர விலகல் அறிவிப்பை முகநூல் பதிவில் பார்த்தேன்.  அது திடிரென ஏற்பட்ட அதிருப்தியின் வெளிப்பாடு என்றே நான் நினக்கிறேன். குறிப்பாக மலேசியாவின் உலகக் கால்பந்துத் தரநிலை  மேலும் 3 இடங்கள் சரிந்திருப்பதற்கு துங்கு இஸ்மாயிலை காரணமாக சுட்டிக் காட்டியிருப்பதால் அந்த அடிப்படையில் அவர் மறு மொழி கூறியிருக்கலாம் என்று  டத்தோ ஹமிடின் அமின் கூறினார்.

அவர் பதவி விலகவேண்டிய அவசியம் இல்லை கடந்த ஆண்டு மார்ச் 25 ஆம்தேதி அவர் பதவியேற்றமுதல் இதுவரையில் மிகச் சிறந்த முறையில் மலேசிய கல்பந்து சங்கம் துரித வளர்ச்சியை கண்டுள்ளது. எம்-லீக்கின் மதிப்பை அவர் உயர்த்தி இருக்கிறார்.சூப்பர் லீக குழுக்கள 3மில்லியன் ரிங்கிட்டையும் பிரிமியர் லீக் குழுக்கள் தலா 1 மில்லியன் ரிங்கிட்டையும் பெற்ரு வருகின்றன என்று டத்தோ ஹமிடின் சொன்னார்

Show More

Related Articles

error: Content is protected !!

Adblock Detected

Please consider supporting us by disabling your ad blocker